| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Kích thước | 508X75mm |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Ứng dụng | Đối với đường truyền |
| Sử dụng | Điện cao thế |
| Vật liệu | dây ni-lông |
|---|---|
| Loại | Khối OPGW |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 660x110MM |
| vật liệu ròng rọc | Ni lông, Nhôm cho tùy chọn |
|---|---|
| Mô hình | SHD120X30 |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| Kích thước của dây dẫn | LGJ25-70 |
| Trọng lượng | 1,5kg |
| Mục số | 19112-19119b |
|---|---|
| Mô hình | ST25-2-ST320-8 |
| Trọng lượng định số | 2x12-8x40 |
| chiều dài khe móc | 60-160 |
| Trọng lượng | 13-160kg |
| Tên sản phẩm | Bàn đầu |
|---|---|
| bó | Hai |
| Trọng lượng | 80KN |
| Loại | Độc lập |
| Trọng lượng định số | 80-180KN |
| Tên | Ba khối chuỗi chuỗi |
|---|---|
| Mục số | 10266 |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| Trọng lượng | 2.8kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | ni lông, thép |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | khối xâu chuỗi |
| Kích thước | 916X110MM |
| Điểm | 17261 |
|---|---|
| Đường kính của ròng rọc | 55mm |
| Chất liệu của ròng rọc | nhôm hoặc nylon |
| Đường kính dây dẫn đi qua | 25mm |
| Trọng lượng định số | 1KN |
| Tên sản phẩm | Thừng đan chống xoắn |
|---|---|
| sợi | 12,18mm |
| Loại | Dây thép |
| Ưu điểm | mạ kẽm |
| Tính năng | Phá vỡ tải cao |
| Vật liệu | Sợi máy bay |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải đường dây trên không |
| Cấu trúc | Sáu giác với 12 sợi |
| Chiều kính | 10-30mm |
| Điểm | Dây thí điểm dây thép chống xoắn hình lục giác 12 sợi |