| Tên | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| vật liệu ròng rọc | MC Ni lông |
| Khung | Ống thép |
| Trọng lượng định số | 20KN-100KN |
| Ứng dụng | xây dựng trang web |
| Tên | Khối dây có đường kính lớn |
|---|---|
| bó lúa | 1,3 hoặc 5 |
| Vật liệu | nylon sheave hoặc nhôm |
| Bao bì | tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Dây dẫn phù hợp | ACSR630 |
| Mục số | 10226 |
|---|---|
| Mô hình | SH80S |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| Trọng lượng | 2.8kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điểm | chuỗi khối |
|---|---|
| Kích thước ròng rọc | 1040*900*125mm |
| Vật liệu | Ni lông, Nhôm |
| Trọng lượng định số | 50-200KN |
| Mô hình | SHDN1040,SHSQN1040,SHWQN1040 |
| Tên sản phẩm | Bảng ròng dẫn kết hợp |
|---|---|
| Chiều kính | 508.660.822 |
| Vật liệu | MC Ni lông |
| số bánh xe | 1,3,5,7,9 |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên | Khối dây dẫn máy bay trực thăng |
|---|---|
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Vật liệu | nylon cường độ cao, lót bằng cao su tổng hợp |
| Chiều kính | 308.508.660.822.916mm |
| Điều kiện | FOB,CIF,CFR |
| Tên | Ròng rọc dây dẫn đi kèm |
|---|---|
| bó lúa | 1,3,5,7 |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Ứng dụng | dây chuyền |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên | chuỗi khối |
|---|---|
| Kích thước | 660X100mm |
| số bánh xe | 1,3,5,7 |
| Công suất | 20KN,40KN,60KN |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| tên | Bảng đầu cho bốn dây dẫn bó |
|---|---|
| Mục số | 17231-17239 |
| Người mẫu | SZ4A-13 |
| Tải định mức | 130-320KN |
| Cân nặng | 139-150kg |
| Name | Head Boards for Four Bundle Conductors |
|---|---|
| Item No. | 17231-17239 |
| Model | SZ4A-13-SZ4B-32 |
| Rated Load | 130-320KN |
| Weight | 139-150KG |