| tên | Khối xâu chuỗi 916 |
|---|---|
| Mục số | 10151-10153 |
| Mô hình | SHDN 916 |
| Rọc | 1/3/5 |
| Trọng lượng định số | 50-150KN |
| Name | Aerial Cable Stringing Block |
|---|---|
| Mục số | 10228-21340 |
| Tải định mức | 5kn |
| Cân nặng | 2,7-12,5kg |
| chi tiết đóng gói | Vỏ ván ép |
| Ngày danh nghĩa | 11mm |
|---|---|
| Cách sử dụng | Đối với đường truyền |
| Vật liệu dẫn điện | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Cần cẩu, thang máy, tời, giàn khoan hàng hải |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | ISO 2408, ASTM A1023 |
| Vật liệu | Sợi máy bay |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải đường dây trên không |
| Cấu trúc | Sáu giác với 12 sợi |
| Chiều kính | 10-30mm |
| Điểm | Dây thí điểm dây thép chống xoắn hình lục giác 12 sợi |
| Tên sản phẩm | Thừng đan chống xoắn |
|---|---|
| sợi | 12,18mm |
| Loại | Dây thép |
| Ưu điểm | mạ kẽm |
| Tính năng | Phá vỡ tải cao |
| Cấu trúc | Sáu giác với 12 sợi |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Điều trị bề mặt | Xăng |
| Chiều kính | 9-30mm |
| Điểm | Anti Twisted Pilot Rope Hexagon với 12 sợi nhựa |
| Tên sản phẩm | sợi dây thép galvanized |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Thành phần | Tam giác với 12 sợi hoặc 18 sợi |
| xử lý bề mặt | Xăng |
| bảo hành | Một năm |
| Tên | Khối xâu chuỗi 916 |
|---|---|
| Người mẫu | SHD |
| Sheave | 1-5 |
| Tải định mức | 50-150kn |
| cân nặng | 51-200kg |
| Tên sản phẩm | Dây thép chống xoắn |
|---|---|
| Kết cấu | 12 sợi |
| Đặc tính | Six Square |
| Bề mặt | Mạ kẽm |
| Vật chất | Thép |