| Tên sản phẩm | Thiết bị thủy lực căng dây cáp |
|---|---|
| Điểm | 07181 |
| Tăng độ tối đa | 2X35/1X70 |
| Kích thước | 4.4X2.1X2.6 |
| Sự căng thẳng liên tục | 2X30/1X60 |
| Name | Multiple Fission Conductor Lifter |
|---|---|
| Item No. | 19112-19119B |
| Model | ST25-2-ST320-8 |
| Rated Load | 2x12-8x40KN |
| Hook slot length | 60-160 |
| Vật liệu | Năm cuộn dây dẫn khối |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | Dòng 660 |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Kích thước | 508X75mm |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Ứng dụng | Đối với đường truyền |
| Sử dụng | Điện cao thế |
| Tên | Khối dây dẫn SHDN |
|---|---|
| Điểm | khối xâu chuỗi |
| Khả năng tải | 40KN, 60KN hoặc Tùy chỉnh |
| bó lúa | 1,3,5,7,9 |
| Sử dụng | cho dây dẫn |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 508X75mm |
| Vật liệu | dây ni-lông |
|---|---|
| Loại | Khối OPGW |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 660x110MM |
| Tên | chuỗi khối |
|---|---|
| Kích thước | 660X100mm |
| số bánh xe | 1,3,5,7 |
| Công suất | 20KN,40KN,60KN |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Name | Multi-segment Type Conductor Wire Grip |
|---|---|
| Item No. | 13230L1-13231L |
| Model | SK35DP1 |
| Rated Load | 90-150KN |
| Diameter | 25-50mm |
| Tên | Tandem Sheave Chuỗi khối |
|---|---|
| Người mẫu | SHR-2.5 |
| Tải định mức | 25kn |
| Cân nặng | 9,5-11kg |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |