| Tên | Khối xâu chuỗi Skyward |
|---|---|
| Người mẫu | SHC |
| Áp dụng | LGJ25-400 |
| Tải định mức | 5-20KN |
| cân nặng | 1,7-3,8kg |
| Thương hiệu | Suntech |
|---|---|
| danh mục sản phẩm | Hãy Đến Cùng Kẹp |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển hợp kim nhôm Gripper LGJ25-LGJ1120 Max.48mm |
| Mục số | 13221-13229a |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chức năng | dây căng |
|---|---|
| Đường kính vỏ bọc | 5,5-21mm |
| Máy đo dây | 9-30mm |
| Cách sử dụng | Đối với đường truyền |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| tên | Giữ lại khối dây |
|---|---|
| Mục số | 10241-10244C |
| Mô hình | Shy10l |
| Trọng lượng định số | 10-40kn |
| Trọng lượng | 13-34kg |
| Vật liệu | ni lông, thép |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | khối xâu chuỗi |
| Kích thước | 916X110MM |
| Tên | Đường trên cao Xe đạp |
|---|---|
| Trọng lượng định số | Tối đa 1,5 KN |
| Nhạc trưởng | Đơn lẻ, 2, 3, 4, 6 |
| Loại | Xe đạp hoặc xe hơi |
| Chiều kính | Max. Tối đa. 160 mm 160 mm |
| tên | Xe đẩy kiểm tra thang dây thừng |
|---|---|
| Mục số | 22250B-22250Z1 |
| Mô hình | TR-3A |
| Tính năng | Đường đôi/ đường ngang đơn với phanh |
| Chiều dài | 1,2mm |
| tên | cáp dây thép |
|---|---|
| Chức năng | dây căng |
| Điều trị bề mặt | Đèn galvanized với dầu |
| Sử dụng | Công trường |
| Mục | Dây chống xoắn |
| Điểm | 17261 |
|---|---|
| Đường kính của ròng rọc | 55mm |
| Chất liệu của ròng rọc | nhôm hoặc nylon |
| Đường kính dây dẫn đi qua | 25mm |
| Trọng lượng định số | 1KN |
| Tên | Tandem Sheave Chuỗi khối |
|---|---|
| Item No. | 10211-10212 |
| Người mẫu | SHR-2.5 |
| Tải định mức | 25kn |
| Cân nặng | 9,5-11kg |