| Tên | Khối xâu chuỗi song song |
|---|---|
| Người mẫu | SHR |
| Áp dụng | LGJ300-500 |
| Tải định mức | 25KN |
| cân nặng | 9,5-11kg |
| Mục số | 19112-19119b |
|---|---|
| Mô hình | ST25-2-ST320-8 |
| Trọng lượng định số | 2x12-8x40 |
| chiều dài khe móc | 60-160 |
| Trọng lượng | 13-160kg |
| Mô hình | Khối xâu chuỗi 660 MM |
|---|---|
| Rọc | 1,3,5,7 |
| Tải trọng định mức | 60KN |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Trọng lượng | 150kg |
| Vật liệu | Ni lông hoặc nhôm |
|---|---|
| Loại | Chuỗi khối ròng rọc |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Chuỗi ròng rọc khối |
| Trọng lượng định số | 60 KN |
| Điểm | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Rọc | 1-5 |
| Kích thước | Khối chuỗi 508 * 100mm |
| Trọng lượng định số | 40KN |
| Điểm | Khối ròng rọc dây |
|---|---|
| Vật liệu | Chất liệu nylon MC |
| Ứng dụng | đường dây trên không |
| Rọc | 1,3,5 |
| Kích thước | 508*75mm,508x100mm |
| vật liệu ròng rọc | Ni lông, Nhôm cho tùy chọn |
|---|---|
| Mô hình | SHD120X30 |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| Kích thước của dây dẫn | LGJ25-70 |
| Trọng lượng | 1,5kg |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài | 508mm |
| Chiều kính bên trong | 408mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 75mm hoặc 100mm |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên | Khối xâu chuỗi 660 |
|---|---|
| Người mẫu | SHD |
| Sheave | 1-5 |
| Tải định mức | 20-60KN |
| cân nặng | 30-110kg |
| Tên | Máy kéo trống đôi |
|---|---|
| Người mẫu | JJCS-50J |
| Quyền lực | 6,3-9kw |
| Tốc độ | 2000-3600rpm |
| Cân nặng | 280-700kg |