| Name | 508 Stringing Block |
|---|---|
| Item No. | 10101-10108 |
| Model | SHD508-SHWQN508 |
| Sheave | 1/3/5 |
| Rated Load | 20-60KN |
| Tên | Tandem Sheave Chuỗi khối |
|---|---|
| Item No. | 10211-10212 |
| Người mẫu | SHR-2.5 |
| Tải định mức | 25kn |
| Cân nặng | 9,5-11kg |
| Tên | Khối chuỗi ba mục đích trên trời |
|---|---|
| Mục số | 10291-10292 |
| Người mẫu | SHCS-2L |
| Tải định mức | 20KN |
| Cân nặng | 4.1-4,7kg |
| Name | 1040 Series Stringing Block |
|---|---|
| Mục số | 10165-10167 |
| Người mẫu | SHDN1040-SHWQN1040 |
| Sheave | 1/3/5 |
| Tải định mức | 50-200KN |
| Name | 916 Series Stringing Block |
|---|---|
| Item No. | 10151-10153 |
| Model | SHDN916-SHWQN916 |
| Sheave | 1/3/5 |
| Rated Load | 50-150KN |
| Tên | Khối xâu chuỗi đơn |
|---|---|
| Item No. | 10171-10199 |
| Người mẫu | SHD-120x30-SHDN-400X80 |
| Tải định mức | 5-20KN |
| Cân nặng | 1.5-13kg |
| tên | Khối xâu chuỗi sử dụng kép và treo |
|---|---|
| Mục số | 10261-10274 |
| Mô hình | SHG-0.5-SHGN-2 |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |
| Kích thước ròng rọc | 80x50mm |
| Name | 822 Stringing Block |
|---|---|
| Item No. | 10141-10148 |
| Model | SHDN822-SHJ822 |
| Sheave | 1/3/5/7/9 |
| Rated Load | 30-150KN |
| tên | Khối chuỗi máy bay trực thăng |
|---|---|
| Mục số | 10321-10329 |
| Mô hình | SHDN508Z |
| Rọc | 1/3/5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| tên | Khối xâu chuỗi 916 |
|---|---|
| Mục số | 10151-10153 |
| Mô hình | SHDN 916 |
| Rọc | 1/3/5 |
| Trọng lượng định số | 50-150KN |