| tên | Khối quay tốc độ cao |
|---|---|
| Mục số | 12141-12143 |
| Mô hình | THZ1-5/8/16/30 |
| Trọng lượng định số | 50-300kg |
| Chiều kính | 308-916mm |
| tên | Bảng đầu cho ba dây dẫn gói |
|---|---|
| Mục số | 17228-17230 |
| Người mẫu | SZ3A-10 |
| Tải định mức | 100-180kn |
| Cân nặng | 114-142kg |
| tên | Khối quay tốc độ cao |
|---|---|
| Mục số | 12141-12143 |
| Người mẫu | THz1-5-Thz1-30 |
| Tải định mức | 50-300KN |
| Đường kính sheave | 308-916 |
| Name | Head Boards for Three Bundle Conductors |
|---|---|
| Item No. | 17228-17230 |
| Model | SZ3A-10 |
| Rated Load | 100-180KN |
| Weight | 114-142KG |
| Chức năng | dây căng |
|---|---|
| Đường kính vỏ bọc | 5,5-21mm |
| Tổng trọng lượng | 642kg |
| Chiều rộng | MAX 3100mm |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | ISO 2408, ASTM A1023 |
| Đặc điểm | Loại móc, 1,23,3 Cây |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Ứng dụng | Xây dựng đường dây |
| Trọng lượng định số | 20KN |
| Trọng lượng | Ánh sáng |
| Đường kính đáy | 50-75mm |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 100A |
| vật liệu ròng rọc | thép hoặc nhôm |
| Trọng lượng | 4,5-10kg |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |