| Loại | Khối ròng rọc nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Tên | Khối nâng với tấm thép |
| công suất | 10-100KN |
| Trọng lượng | 1.8-13.2kg |
| Tên | Bảng đầu cho ba dây dẫn bó |
|---|---|
| Mã hàng | 17228-17230 |
| Người mẫu | SZ3A-10 |
| Tải định mức | 100-180kn |
| Chuỗi có thể áp dụng Chiều rộng Sheave | 100-110mm |
| Tên | Khối dây dẫn máy bay trực thăng |
|---|---|
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Vật liệu | nylon cường độ cao, lót bằng cao su tổng hợp |
| Chiều kính | 308.508.660.822.916mm |
| Điều kiện | FOB,CIF,CFR |
| Vật liệu | Nhôm và Ni lông |
|---|---|
| Mô hình | 10171-10199 |
| Sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25-500 |
| Loại | Khối dây dẫn |
| Tên sản phẩm | Khối nâng |
|---|---|
| Ứng dụng | Công trình xây dựng |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm với bánh xe nylon MC |
| Trọng lượng định số | 10-100KN |
| Đường kính dây tối đa | Dia 5,7-18.5 |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công trình xây dựng |
|---|---|
| Loại | Khối xâu chuỗi phổ quát |
| Vật liệu | Thép hợp kim nhôm |
| Tên | Khối ròng rọc dây treo đơn |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| tên | Tandem Sheave Chuỗi khối |
|---|---|
| Mục số | 10211-10212 |
| Mô hình | SHR-2.5 |
| Trọng lượng định số | 25kn |
| Trọng lượng | 11-9,5kg |
| tên | 822 Series Stringing Block |
|---|---|
| Mục số | 10141-10148 |
| Mô hình | SHDN822 |
| Rọc | 1/3/5/7/9 |
| Trọng lượng định số | 30-150KN |
| tên | 660 Series Stringing Block |
|---|---|
| Mục số | 10121-10128 |
| Mô hình | SHD660 |
| Rọc | 1/3/5 |
| Trọng lượng định số | 20-60KN |
| Name | 660 Series Stringing Block |
|---|---|
| Item No. | 10121-10128 |
| Model | SHD660-SHWQN660 |
| Sheave | 1/3/5 |
| Rated Load | 20-60KN |