| Mô hình | 10211 và 10212 |
|---|---|
| Loại | Khối dây dẫn đôi Sheave |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| dây dẫn áp dụng | LGJ300-500 |
| Trọng lượng định số | 25kn |
| Ứng dụng | Công trình xây dựng |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm và Ni lông |
| Tên | Khối dây nối đất |
| dây dẫn áp dụng | Dây dẫn hoặc dây thép Dia 6-28 |
| Đường kính đáy | Đường kính 60-75 |
| Mô hình | Đường nâng nhôm với lớp nhựa nylon |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
| Công suất | 10-100KN |
| Đường kính dây tối đa | 5,7-18,5 mm |
| Trọng lượng | 1.5-13.2kg |
| Ứng dụng | Công cụ xâu chuỗi Khối lưu trữ |
|---|---|
| Điểm | 11101 |
| Loại | Dây dẫn kéo |
| số ròng rọc | Một |
| Công suất | 1 tấn |
| Rọc | Hợp kim nhôm và nylon |
|---|---|
| Loại | lên trời và hook |
| tối đa | 2t |
| Tên mô hình | chuỗi khối |
| Ứng dụng | đường dây trên không |
| Tên | Ròng rọc nhôm |
|---|---|
| Điểm | GIẢI QUYẾT CẦU |
| Trọng lượng | 2 tấn |
| Vật liệu | Rọc nhôm |
| Trọng lượng | 2,9kg |
| Tên sản phẩm | Khối ròng rọc nylon |
|---|---|
| Điểm | Ròng rọc nylon |
| Loại | Loại mở |
| Số | 1 |
| Công suất | 10KN |
| Dây dẫn phù hợp tối đa | LGJ500 |
|---|---|
| Kích thước ròng rọc | 660X560X100mm |
| Quyền mua | 660X560X110mm |
| Công suất | 20kn-60kn |
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 660 |
| Số | 1,3,5,7 |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài | 508mm |
| Chiều kính bên trong | 408mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 75mm hoặc 100mm |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |