| Đường kính ngoài của sheave | 508mm |
|---|---|
| Đường kính trong của sheave | 408mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon hoặc nhôm |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 25 mm |
| Chiều rộng của ròng rọc | 75mm hoặc 100mm |
| Vật liệu | nylon hoặc nhôm sheave |
|---|---|
| Ứng dụng | dây dẫn |
| Trọng lượng định số | 50KN |
| Nhạc trưởng | LGJ240-400 |
| Trọng lượng | 8kg |
| Mô tả | Khối dây cáp trên không |
|---|---|
| đường kính ròng rọc | 660mm |
| Đường kính bên trong | 560mm |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 30mm |
| Công suất | 40KN,60KN |
| Tên sản phẩm | Khối nâng bằng ròng rọc nylon |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm và nylon, Hợp kim nhôm với bánh xe nylon MC |
| Trọng lượng định số | 10-100KN |
| Trọng lượng | 1.8-13.2kg |
| Số lượng ròng rọc | 1-3 |
| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn |
| Sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25-500 |
| Loại | Khối chuỗi bánh xe đơn |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép và Ni lông |
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Kích thước bên trong | 408,560, 640, 710, 800 mm |
| bên ngoài Dia | 508.660.750, 822, 916 mm |
| Điêu khoản mua ban | FOB,CFR,CIF |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 30mm |
| Vật liệu | bánh xe nylon |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Cấu trúc | Bánh xe thép giữa, nylon khác |
|---|---|
| Loại | Khối dây cáp trên không |
| đường kính ngoài | 508x100mm hoặc 508x75mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon, thép hoặc nhôm |
| Công suất | 60KN |
| Vật liệu | Nhôm hoặc nylon Sheave |
|---|---|
| Loại | Ròng rọc dây |
| Người sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Tên | Khối dây có đường kính lớn |
| Bảo hành | Một năm |
| Tên | chuỗi khối |
|---|---|
| Vật liệu | Rải nylon hoặc Rải thép |
| Loại | Khối xâu chuỗi đơn |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Thùng giấy xuất khẩu |