| Tên | Khối dây dẫn máy bay trực thăng |
|---|---|
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 30 mm |
| Vật liệu | Nylon |
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Sử dụng | Công trình xây dựng |
| Mô tả | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| đường kính ròng rọc | 660mm |
| Đường kính bên trong | 560mm |
| dây dẫn dia | tối đa 30mm |
| Công suất | 20kn-60kn |
| Tên | Khối dây dẫn đi kèm |
|---|---|
| Trọng lượng | 60KN |
| Rọc | 1,3,5,7,9 |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Mô hình | Khối dây dẫn 508X75mm |
|---|---|
| Tên | Khối chuỗi đơn |
| Chiều rộng | 75mm hoặc 100mm |
| Chiều kính | Lên đến 25 mm |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Chất liệu ni lông | Nhôm và Ni lông |
|---|---|
| Điểm | 10171-10199 |
| Sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25-500 |
| Loại | Khối xâu chuỗi đơn |
| Ứng dụng | Công trình xây dựng |
|---|---|
| Mô hình | Palăng Tackle, Khối Palăng |
| Vật liệu | đúc thép |
| Tên sản phẩm | Khối ròng rọc nâng thép đúc Khối nâng thép |
| bó lúa | 1-4 |
| Loại | Ròng rọc kéo cáp loại thẳng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nylon, nhôm |
| Ứng dụng | Công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | Con lăn cáp nối đất loại thẳng |
| Hiệu suất | Bền, Chống ăn mòn |
| Name | Hook Type Grounding Block |
|---|---|
| Item No. | 12111-12112 |
| Bottom Diameter | 60/75mm |
| Sheave Material | Aluminum Alloy/ Steel |
| Weight | 4.5/5KG |
| tên | Ratchet đòn bẩy |
|---|---|
| Mục số | 14171A-14174A |
| Mô hình | SJJS-1A-SJJS-4A |
| Trọng lượng định số | 10-40kn |
| Trọng lượng | 2-6.3kg |
| áp dụng công nghiệp | Công trình xây dựng |
|---|---|
| Loại | Mở Khối nâng, mở, đóng, móc và loại vòng |
| Vật liệu | Nhôm, Hợp kim nhôm với bánh xe nylon MC |
| Tên sản phẩm | Khối nâng |
| Công suất | 30-100KN |