| Loại | Skyward chuỗi khối |
|---|---|
| Mô hình | SHCN80X50A,SHCN120X58A |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Trọng lượng định số | 5kn và 20kn |
| Mô hình | 660mm |
|---|---|
| bó lúa | 1,3,5,7, |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Ứng dụng | Xây dựng trang web viễn thông |
| Điều kiện | FOB,CIF,CFR |
| Loại | ba bánh |
|---|---|
| Vật liệu | Bánh xe nhôm có lót cao su tổng hợp |
| Tên | Chuỗi khối với Neoprene lót |
| Sử dụng | Đường truyền cáp |
| Tính năng | Cao su nylon hoặc nhôm |
| Vật liệu | Rải nylon và Rải nhôm |
|---|---|
| Loại | Khối dây dẫn đôi Sheave |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| dây dẫn áp dụng | LGJ300-500 |
| Trọng lượng định số | 25kn |
| Vật liệu | Nhôm và nylon, Hợp kim nhôm có lót cao su |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Người sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Tên | chuỗi khối |
| Mẫu | Có sẵn |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 25 mm |
|---|---|
| Chiều rộng của ròng rọc | 75mm |
| đường kính ngoài | 508mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon hoặc nhôm |
| Công suất | 20-60KN |
| Tên | Khối chuỗi 508 chuỗi |
|---|---|
| Mã hàng | 10101-10108 |
| Người mẫu | SHD508 |
| Sheave | 1-5 |
| Tải định mức | 20-60KN |
| Tên | Ròng rọc dây dẫn nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | bánh xe thép, nylon |
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Kích thước bên trong | 408,560, 640, 710, 800 mm |
| bên ngoài Dia | 508.660.750, 822, 916 mm |
| Loại | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Kích thước | 120x58mm |
| Ứng dụng | đường truyền |
| Bánh xe ròng rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Sử dụng | xâu chuỗi |
| Dây dẫn phù hợp tối đa | LGJ630 |
|---|---|
| Kích thước ròng rọc | 822X710X110mm |
| Vật liệu | Ni lông, khung thép |
| Trọng lượng định số | 60KN |
| Trọng lượng | 118kg |