| tên | Khối chuỗi ba mục đích trên trời |
|---|---|
| Mục số | 10291/10292 |
| Mô hình | SHCS-2L |
| Trọng lượng định số | 20KN |
| Trọng lượng | 4.1-4,7kg |
| tên | Bảng dây xích cuộn đất |
|---|---|
| Mục số | 10301-10318 |
| Mô hình | SHDN508D |
| Rọc | 1/3/5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Tên | Khối xâu chuỗi 1160 |
|---|---|
| Mục số | 10168 |
| Người mẫu | SHDN1160-SHSQN1160 |
| Sheave | 1/3 |
| Rated Load | 60-120KN |
| Name | Aerial Cable Stringing Block |
|---|---|
| Mục số | 10228-21340 |
| Tải định mức | 5kn |
| Cân nặng | 2,7-12,5kg |
| chi tiết đóng gói | Vỏ ván ép |
| Chiều kính | 660mm |
|---|---|
| Mô hình | SHDN |
| Tên | Ròng rọc dây |
| Trọng lượng định số | 20-60KN |
| Vật liệu | MC Ni lông |
| Tên | Bảng đầu cho hai dây dẫn gói |
|---|---|
| Mã hàng | 17220-17226 |
| Người mẫu | SZ2-8 |
| Tải định mức | 80-180KN |
| Chiều rộng Sheave | 75-125mm |
| Name | Hoisting Tackle(Aluminum Sheave) |
|---|---|
| Item No. | 11301-11353 |
| Model | QHL1x1-QHL10x3 |
| Sheave | 1/2/3 |
| Rated Load | 10-100KN |
| Mô hình | 660mm |
|---|---|
| bó lúa | 1,3,5,7,9 |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Ứng dụng | Xây dựng trang web viễn thông |
| Điều kiện | FOB,CIF,CFR |
| tên | Khối xâu chuỗi đơn |
|---|---|
| Mục số | 10171-10199 |
| Mô hình | SHD-120x30 |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25 ~ 500 |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |
| tên | Đường dây nối nối đất |
|---|---|
| Mục số | 10331-10344 |
| Mô hình | SHT-120x35 |
| Kích thước ròng rọc | 120x30-200x60 |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |