| Tên | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Rọc | 1,3,5 |
| Ứng dụng | ròng rọc dây |
| Trọng lượng định số | 40KN |
| Vật liệu | nylon sheave hoặc nhôm |
| Rọc | Hợp kim nhôm và nylon |
|---|---|
| Loại | lên trời và hook |
| tối đa | 2t |
| Tên mô hình | chuỗi khối |
| Ứng dụng | đường dây trên không |
| Loại | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Kích thước | 120x58mm |
| Ứng dụng | đường truyền |
| Bánh xe ròng rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Sử dụng | xâu chuỗi |
| Tên | Khối chuỗi đơn |
|---|---|
| Điểm | 10261-10274 |
| Sử dụng | Các khối dây chuyền truyền tải hướng lên trời |
| Loại | Khối dây dẫn |
| Rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Loại | Sê-ri 916 mm |
|---|---|
| Vật liệu | MC Ni lông |
| Sử dụng | 4 bó dây dẫn |
| Rọc | 1,3,5 |
| vật liệu ròng rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Số | Năm hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| bó lúa | Bánh xe MC bằng nylon hoặc thép |
| Sử dụng | dây chuyền |
| Mô hình | SHDN822 |
| Loại | chuỗi khối |
| Tên | khối dây dẫn |
|---|---|
| Điểm | 10264 |
| Sử dụng | trong trang web |
| vật liệu ròng rọc | Nylon |
| Công suất | 20KN |
| Tên | Công cụ đặt dây cáp Loại lỗ bảo vệ dây cáp Vòng xoắn dây cáp |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ cáp |
| Trọng lượng | 6,7kg |
| bánh xe | Nylon |
| Loại | Vòng xoay miệng chuông |
| Dây dẫn phù hợp tối đa | LGJ630 |
|---|---|
| Kích thước ròng rọc | 822X710X110mm |
| Vật liệu | Ni lông, khung thép |
| Trọng lượng định số | 60KN |
| Trọng lượng | 118kg |
| Tên | Khối chuỗi MC |
|---|---|
| Điểm | SHDN |
| Tính năng | Ròng rọc dây |
| Khả năng tải | 20KN, 40KN, 60KN hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Công cụ xâu chuỗi |