| Chức năng | dây dẫn |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| Tính năng | Đường dây truyền tải |
| Loại | ròng rọc khối |
| Tên sản phẩm | Bảng ròng dẫn kết hợp |
|---|---|
| Chiều kính | 508.660.822 |
| Vật liệu | MC Ni lông |
| số bánh xe | 1,3,5,7,9 |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| tên | Tandem Sheave Chuỗi khối |
|---|---|
| Mục số | 10211-10212 |
| Mô hình | SHR-2.5 |
| Trọng lượng định số | 25kn |
| Trọng lượng | 11-9,5kg |
| tên | Khối dây cáp Aeria |
|---|---|
| Mục số | 10228-21340 |
| Rọc | 120x130mm |
| áp dụng cáp | 80-200mm |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| tên | Đường dây nối nối đất |
|---|---|
| Mục số | 10331-10344 |
| Mô hình | SHT-120x35 |
| Kích thước ròng rọc | 120x30-200x60 |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |
| tên | Con lăn nối đất cáp |
|---|---|
| Mục số | 21171-21194 |
| Mô hình | SHL1 |
| Chiều kính | <150mm |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| Name | Dual Cam Earth Wire Gripper |
|---|---|
| Item No. | 13141-13143 |
| Model | SKDS-1-SKDS-3 |
| Rated Load | 10-30KN |
| Weight | 2.6-4.1KG |