| Tên | Khối xâu chuỗi SHDN |
|---|---|
| Kích thước | 750X110mm |
| Khả năng tải | 20KN-190KN |
| Các điều khoản thương mại | FOB,CIF,CFR,EXW |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Danh sách vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cầm tự cầm OPGW |
| Chiều kính | 15-17mm |
| Loại | Máy cầm dây |
| Trọng lượng | 5,6kg |
| Đường kính ngoài của sheave | 508mm |
|---|---|
| Đường kính trong của sheave | 408mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon hoặc nhôm |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 25 mm |
| Chiều rộng của ròng rọc | 75mm hoặc 100mm |
| Cấu trúc | Bánh xe thép giữa, nylon khác |
|---|---|
| Loại | Khối dây cáp trên không |
| đường kính ngoài | 508x100mm hoặc 508x75mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon, thép hoặc nhôm |
| Công suất | 60KN |
| Mô tả | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| đường kính ròng rọc | 660mm |
| Đường kính bên trong | 560mm |
| dây dẫn dia | tối đa 30mm |
| Công suất | 20kn-60kn |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 25 mm |
|---|---|
| Chiều rộng của ròng rọc | 75mm |
| đường kính ngoài | 508mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon hoặc nhôm |
| Công suất | 20-60KN |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép và Ni lông |
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Kích thước bên trong | 408,560, 640, 710, 800 mm |
| bên ngoài Dia | 508.660.750, 822, 916 mm |
| vật liệu ròng rọc | Ni lông, Nhôm cho tùy chọn |
|---|---|
| Mô hình | SHD120X30 |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| Kích thước của dây dẫn | LGJ25-70 |
| Trọng lượng | 1,5kg |
| Mô tả | Khối dây cáp trên không |
|---|---|
| đường kính ròng rọc | 660mm |
| Đường kính bên trong | 560mm |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 30mm |
| Công suất | 40KN,60KN |
| Mô hình | SHND 400*80 |
|---|---|
| Sử dụng | dây dẫn đi kèm |
| Đã được phê duyệt | iso |
| Ứng dụng | Dụng cụ xâu dây dẫn |
| Kích thước ròng rọc | Tùy chỉnh |