| Loại | Loại đai, con lăn cáp |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 128X65X365mm |
| Vật liệu | Nhôm và nylon, Nhôm thép |
| Tên | Khối ròng rọc đôi |
| Sử dụng | Công trình xây dựng |
| Điểm | Grip cáp quang |
|---|---|
| OPGW phù hợp | 11-15mm |
| Trọng lượng | 5,6kg |
| Trọng lượng định số | 16KN |
| Ứng dụng | Trang web OPGW |
| Mục số | 17141 |
|---|---|
| Mô hình | SLE-1 |
| Đường kính cáp áp dụng | 7-11mm |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| Chiều dài | 1,4m |
| Loại | ba bánh |
|---|---|
| Vật liệu | Bánh xe nhôm có lót cao su tổng hợp |
| Tên | Chuỗi khối với Neoprene lót |
| Sử dụng | Đường truyền cáp |
| Tính năng | Cao su nylon hoặc nhôm |
| Mục số | 20101-20104 |
|---|---|
| Đường kính cáp | 8-20mm |
| Trọng lượng định số | 16-45KN |
| Trọng lượng | 3,8-5,6kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Ròng rọc dây dẫn nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | bánh xe thép, nylon |
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Kích thước bên trong | 408,560, 640, 710, 800 mm |
| bên ngoài Dia | 508.660.750, 822, 916 mm |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
|---|---|
| Loại | dây thiết bị |
| Tên | Khối xâu chuỗi đơn |
| Trọng lượng định số | 20KN |
| Trọng lượng | 9,5kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 5-20KN |
| Rọc | Một |
| Trọng lượng | 1,5-15kg |
| Bảo hành | Một năm |
| vật liệu ròng rọc | Nhôm |
|---|---|
| Mô hình | SHD |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |
| Rọc | Đơn vị |
| Trọng lượng | 1,5-15kg |
| tên | Khối xâu chuỗi cáp OPGW |
|---|---|
| Mục số | 20131-20132 |
| Kích thước ròng rọc | 660x110MM |
| Trọng lượng định số | 20-50kn |
| Trọng lượng | 27-50kg |