| Tên | Khối xâu chuỗi 660X110mm |
|---|---|
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Khả năng tải | 20KN-190KN |
| Các điều khoản thương mại | FOB,CIF,CFR,EXW |
| Ứng dụng | cho dây dẫn |
| Sử dụng | Con lăn cáp bánh xe nhôm |
|---|---|
| Loại | Con lăn ròng rọc cáp ba |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | Cáp xuyên qua |
| tối đa | đường kính 130-200mm |
| tên | Khối chuỗi máy bay trực thăng |
|---|---|
| Mục số | 10321-10329 |
| Mô hình | SHDN508Z |
| Rọc | 1/3/5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| Vật liệu | dây ni-lông |
|---|---|
| Loại | Khối OPGW |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 660x110MM |
| Chức năng | Sợi chặt cho dây cáp cầm dây cáp cho OPGW |
|---|---|
| Vật liệu | thép, nhôm |
| Trọng lượng | 3.8kg / 4.6kg |
| Trọng lượng định số | 25-30KN |
| Loại | Clip dây cáp, cầm dây cáp |
| tên | Kẹp cáp loại bắt vít |
|---|---|
| Ứng dụng | Kẹp dây dẫn quang |
| sử dụng | Bảo vệ cáp OPGW |
| Xuyên tâm tối đa | Đường kính 20 mm |
| Loại | OPGW |
| Vật liệu | Rọc MC nylon, thép đúc |
|---|---|
| Điểm | Ròng rọc dây trên cao |
| Tên | chuỗi khối |
| Nhạc trưởng | Cao su lót nhôm sheave |
| Kích thước | SHD660 |
| Loại | Clevis hoặc Hook |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Nylon |
| Kích thước ròng rọc | 120*30 |
| Sử dụng | Khối dây trên không |
| Trọng lượng | 2,1kg |
| Loại | Swerve Skyward Stringing Block |
|---|---|
| Điểm | 10231-10222 |
| Sử dụng | dây dẫn kéo |
| vật liệu ròng rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |
| Vật liệu | Ni lông hoặc nhôm |
|---|---|
| Loại | chuỗi khối |
| Tên sản phẩm | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 120X30MM |
| Trọng lượng định số | 5kN |