| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn |
| Ứng dụng | Xây dựng đường dây truyền tải |
| số bánh xe | 1,3,5,7,9 |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Vật liệu | bánh xe MC |
|---|---|
| Tên | ròng rọc khối chuỗi |
| Kích thước | 822x110MM |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Khả năng tải | 20-190kn |
| Tên | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| bánh xe | Nhôm hoặc nylon với cao su |
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Sử dụng | công trình xây dựng |
| kích thước | Tùy chỉnh |
| Name | Optical Cable Wire Gripper |
|---|---|
| Item No. | 20101-20104 |
| Diameter | 8-20mm |
| Rated Load | 16-25KN |
| Weight | 3.8-5.6KG |
| Mô hình | Khối dây dẫn 508X75mm |
|---|---|
| Tên | Khối chuỗi đơn |
| Chiều rộng | 75mm hoặc 100mm |
| Chiều kính | Lên đến 25 mm |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài | 508mm |
| Chiều kính bên trong | 408mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 75mm hoặc 100mm |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên | Con lăn cáp xâu dây |
|---|---|
| Đường kính cáp áp dụng | Dưới 150mm, 160mm và 200mm |
| Trọng lượng định số | 0,5t |
| Cấu trúc sóng mang | Đúc nhôm, thép tấm, ống thép |
| Trọng lượng | 3,3-8,5kg |
| Tên | Khối dây dẫn máy bay trực thăng |
|---|---|
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Vật liệu | nylon cường độ cao, lót bằng cao su tổng hợp |
| Chiều kính | 308.508.660.822.916mm |
| Điều kiện | FOB,CIF,CFR |
| tên | Khối chuỗi 508 chuỗi |
|---|---|
| Mục số | 10101-10108 |
| Mô hình | SHD508 |
| Rọc | 1/3/5 |
| Trọng lượng định số | 20-60KN |
| tên | 660 Series Stringing Block |
|---|---|
| Mục số | 10121-10128 |
| Mô hình | SHD660 |
| Rọc | 1/3/5 |
| Trọng lượng định số | 20-60KN |