| tên | Đế cuộn cáp loại dọc |
|---|---|
| Mục số | 15131-15135 |
| Mô hình | SIW-1-SIW-7A |
| Chiều kính | 500-1500mm |
| Trọng lượng định số | 10-70kn |
| Loại | ba bánh |
|---|---|
| Vật liệu | Bánh xe nhôm có lót cao su tổng hợp |
| Tên | Chuỗi khối với Neoprene lót |
| Sử dụng | Đường truyền cáp |
| Tính năng | Cao su nylon hoặc nhôm |
| Mô tả | Khối dây cáp trên không |
|---|---|
| đường kính ròng rọc | 660mm |
| Đường kính bên trong | 560mm |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 30mm |
| Công suất | 40KN,60KN |
| Loại | Vỏ thép, Máy nâng |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng điện |
| Tên | Khối nâng với tấm thép |
| công suất | 10-200KN |
| Trọng lượng | 2,8-50kg |
| Trọng lượng | 3,4kg |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 30KN |
| Vật liệu | thép |
| Ứng dụng | Thiết bị dựng |
| Sử dụng | Cực hoặc thiết bị hoặc đường dây |
| Mô hình | 10211 và 10212 |
|---|---|
| Loại | Khối dây dẫn đôi Sheave |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| dây dẫn áp dụng | LGJ300-500 |
| Trọng lượng định số | 25kn |
| Tên | Khối chuỗi MC |
|---|---|
| Điểm | SHDN |
| Tính năng | Ròng rọc dây |
| Khả năng tải | 20KN, 40KN, 60KN hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Công cụ xâu chuỗi |
| Tên | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Rọc | 1,3,5 |
| Ứng dụng | ròng rọc dây |
| Trọng lượng định số | 40KN |
| Vật liệu | nylon sheave hoặc nhôm |
| Loại | Sê-ri 916 mm |
|---|---|
| Vật liệu | MC Ni lông |
| Sử dụng | 4 bó dây dẫn |
| Rọc | 1,3,5 |
| vật liệu ròng rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Đường kính ngoài của sheave | 508mm |
|---|---|
| Đường kính trong của sheave | 408mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon hoặc nhôm |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 25 mm |
| Chiều rộng của ròng rọc | 75mm hoặc 100mm |