| vật liệu ròng rọc | Nhôm |
|---|---|
| Mô hình | SHD |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |
| Rọc | Đơn vị |
| Trọng lượng | 1,5-15kg |
| Loại | Skyward chuỗi khối |
|---|---|
| Mô hình | SHCN80X50A,SHCN120X58A |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Trọng lượng định số | 5kn và 20kn |
| Vật liệu | nylon hoặc nhôm sheave |
|---|---|
| Ứng dụng | dây dẫn |
| Trọng lượng định số | 50KN |
| Nhạc trưởng | LGJ240-400 |
| Trọng lượng | 8kg |
| Mục số | 10295 |
|---|---|
| đường kính ròng rọc | 178x76 |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| Trọng lượng | 4,3kg |
| Chiều cao | 95-159mm |