| Kích thước | Khối xâu chuỗi 408*80mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khối ròng rọc ba |
| Chiều rộng | 80mm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 40KN |
| Bảo hành | Một năm |
| Vật liệu | Nhôm với lớp lót cao su |
|---|---|
| Tên sản phẩm | ròng rọc khối |
| Trọng lượng | 5kg cho một cuộn |
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Dịch vụ | Dịch vụ hậu mãi tốt |
| Tên | Ròng rọc dây dẫn nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | bánh xe thép, nylon |
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Kích thước bên trong | 408,560, 640, 710, 800 mm |
| bên ngoài Dia | 508.660.750, 822, 916 mm |
| Dây dẫn phù hợp tối đa | LGJ630 |
|---|---|
| Kích thước ròng rọc | 822X710X110mm |
| Vật liệu | Ni lông, khung thép |
| Trọng lượng định số | 60KN |
| Trọng lượng | 118kg |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 25 mm |
|---|---|
| Chiều rộng của ròng rọc | 75mm |
| đường kính ngoài | 508mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon hoặc nhôm |
| Công suất | 20-60KN |
| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn |
| Sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25-500 |
| Loại | Khối chuỗi bánh xe đơn |
| Mô hình | SHWN508D |
|---|---|
| Kích thước | 508*75mm |
| Loại | khối xâu chuỗi |
| Rọc | 1,3 ,5 |
| Sử dụng | Giảm hiện tại |
| Vật liệu | Nhôm và Ni lông |
|---|---|
| Mô hình | 10171-10199 |
| Sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25-500 |
| Loại | Khối dây dẫn |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép và Ni lông |
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Kích thước bên trong | 408,560, 640, 710, 800 mm |
| bên ngoài Dia | 508.660.750, 822, 916 mm |
| Số | Năm hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| bó lúa | Bánh xe MC bằng nylon hoặc thép |
| Sử dụng | dây chuyền |
| Mô hình | SHDN822 |
| Loại | chuỗi khối |