| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn |
| Ứng dụng | Xây dựng đường dây truyền tải |
| số bánh xe | 1,3,5,7,9 |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên | Khối dây dẫn đi kèm |
|---|---|
| Trọng lượng | 60KN |
| Rọc | 1,3,5,7,9 |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Vật liệu | Rọc thép, nylon |
|---|---|
| Điểm | 10291,10292 |
| Hiệu suất | Skyward mục đích xâu chuỗi khối |
| Sử dụng | Xâu chuỗi đường dây trên không |
| Trọng lượng định số | 20KN |
| Tên | Khối nâng |
|---|---|
| Tính năng | Nhiệm vụ nặng nề |
| Loại | Loại mở hoặc loại khác |
| Vật liệu | thép |
| tải định mức | 100KN |
| Vật liệu | MC sợi nylon & thép |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn 660X100 mm |
| Hiệu suất | chống mài mòn, bền, chống ăn mòn, tự bôi trơn |
| Mô hình | SHD660,SHS660,SHW660,SHDN660,V.v. |
| Trọng lượng | 30-110kg |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 5-20KN |
| Rọc | Một |
| Trọng lượng | 1,5-15kg |
| Bảo hành | Một năm |
| tên | Cuộn dây và giá đỡ |
|---|---|
| Mục số | 15111-15116 |
| Mô hình | SE-1-SE-6 |
| Cuộn đứng kích thước | 480x220x340mm |
| Trọng lượng cuộn | 13-59kg |
| Mô hình | Đường nâng nhôm với lớp nhựa nylon |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
| Công suất | 10-100KN |
| Đường kính dây tối đa | 5,7-18,5 mm |
| Trọng lượng | 1.5-13.2kg |
| Tên | Khối dây dẫn máy bay trực thăng |
|---|---|
| Kích thước | Đĩa đơn 508mm |
| Khả năng tải | 20KN-190KN |
| Các điều khoản thương mại | FOB,CIF,CFR,EXW |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Tên | KHỐI DÂY DÂY 750MM |
|---|---|
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Khối | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Sử dụng | Công trình xây dựng |
| Công suất | 20KN-150KN |