| Vật liệu | MC sợi nylon |
|---|---|
| Loại | dây thiết bị |
| Tên | Khối xâu chuỗi đơn |
| Trọng lượng định số | 20KN |
| Trọng lượng | 9,5kg |
| Tên | Khối xâu chuỗi 660X110mm |
|---|---|
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Khả năng tải | 20KN-190KN |
| Các điều khoản thương mại | FOB,CIF,CFR,EXW |
| Ứng dụng | cho dây dẫn |
| Tên | Bánh xe nylon cho khối chuỗi |
|---|---|
| Loại | Đối với khối dây dẫn |
| Vật liệu | MC Ni lông |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Cấu trúc | 508x100mm |
| Tên | Khối dây dẫn máy bay trực thăng |
|---|---|
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Vật liệu | nylon cường độ cao, lót bằng cao su tổng hợp |
| Chiều kính | 308.508.660.822.916mm |
| Điều kiện | FOB,CIF,CFR |
| Tên sản phẩm | Bảng ròng dẫn kết hợp |
|---|---|
| Chiều kính | 508.660.822 |
| Vật liệu | MC Ni lông |
| số bánh xe | 1,3,5,7,9 |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Vật liệu | bánh xe MC |
|---|---|
| Tên | ròng rọc khối chuỗi |
| Kích thước | 822x110MM |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Khả năng tải | 20-190kn |
| Loại | Clevis hoặc Hook |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Nylon |
| Kích thước ròng rọc | 120*30 |
| Sử dụng | Khối dây trên không |
| Trọng lượng | 2,1kg |
| Tên | MC bánh xe nylon |
|---|---|
| Sử dụng | Đối với chuỗi khối |
| Vật liệu | MC Ni lông |
| Ổ đỡ trục | Bóng hoặc Pin |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| bánh xe | Nhôm hoặc nylon với cao su |
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Sử dụng | công trình xây dựng |
| kích thước | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm hoặc nylon Sheave |
|---|---|
| Loại | Ròng rọc dây |
| Người sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Tên | Khối dây có đường kính lớn |
| Bảo hành | Một năm |