| Tên | Ròng rọc kéo dây cáp bằng sợi nylon |
|---|---|
| Ứng dụng | chuỗi khối |
| Vật liệu bánh xe | Nylon hoặc Nhôm để tùy chỉnh |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi hoặc Vòng bi Pin để lựa chọn |
| Điểm | Ròng rọc bên hoặc ròng rọc giữa |
| Vật liệu | Nhôm và Ni lông |
|---|---|
| Tên | Vòng kéo cáp |
| Phạm vi | 150mm |
| Cấu trúc | Hỗ trợ khung thép |
| Trọng lượng | 3,3-8,5kg |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Tên | Vòng trượt đất |
| Phạm vi | Dưới 150mm |
| Cấu trúc | Giá đỡ ống thép |
| Bảo hành | ít nhất 1 năm |
| Mô hình | SHND 400*80 |
|---|---|
| Sử dụng | dây dẫn đi kèm |
| Đã được phê duyệt | iso |
| Ứng dụng | Dụng cụ xâu dây dẫn |
| Kích thước ròng rọc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu con lăn | nylon |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Con lăn kéo dây |
| Phạm vi cáp | Dưới 150mm |
| Cấu trúc khung | ống thép |
| Sử dụng | Kéo cáp dưới đất |
| Vật liệu | Ni lông hoặc nhôm |
|---|---|
| Loại | chuỗi khối |
| Tên sản phẩm | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 120X30MM |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| Chất liệu ni lông | Nhôm và Ni lông |
|---|---|
| Điểm | 10171-10199 |
| Sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25-500 |
| Loại | Khối xâu chuỗi đơn |
| Cấu trúc | Bánh xe thép giữa, nylon khác |
|---|---|
| Loại | Khối dây cáp trên không |
| đường kính ngoài | 508x100mm hoặc 508x75mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon, thép hoặc nhôm |
| Công suất | 60KN |
| Mô tả | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| đường kính ròng rọc | 660mm |
| Đường kính bên trong | 560mm |
| dây dẫn dia | tối đa 30mm |
| Công suất | 20kn-60kn |
| Vật liệu | Nhôm và nylon, Hợp kim nhôm có lót cao su |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Người sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Tên | chuỗi khối |
| Mẫu | Có sẵn |